ราคา 5900700.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 91.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ พหลโยธิน ปาร์ค คอนโดมิเนียม | Phaholyotin Park | พหลโยธิน พาร์ค คอนโด

Tri tri
0885860830
2018-11-15 11:48:21.0
เลขที่ประกาศ: 261327
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดพหลโยธิน ปาร์ค ( Paholyothin Park ) ราคา : ขาย 5,900,700 บาท ประเภท : คอนโดมิเนียม สถานที่ตั้ง : ซอยพหลโยธิน 14 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 10400 ขนาดพื้นที่ : 90.78 ตารางเมตร ชั้น : 1 (อาคาร North ) ห้องนอน : 2 ห้อง ห้องน้ำ :2 ห้อง ที่จอดรถ : 2 (ในตึก 1 คัน /นอกตึก 1 คัน) รายละเอียดเพิ่มเติม : ขายคอนโดพหลโยธิน ปาร์ค พื้นที่ 90.78 ตารางเมตร ชั้น 1 มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ในโครงการน่าอยู่ บรรยากาศร่มรื่น มีสวนส่วนกลางขนาดใหญ่ มีสนามเทรนิส ,สนามเด็กเล่น ,สนามบาสเล็ก ,ลิฟท์, ที่จอดรถ, การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด , พื้นที่จัดบาร์บีคิว การเดินทางก็สะดวก เข้า-ออก ได้ทั้งทาง พหลฯ 14, 8, 2, ซ.อินทามระ 4 และ สามารถผ่านทางค่ายทหารเพื่อออกไปถนนวิภาวดีได้ สามารถเดินทางไปสถานี BTS สะพานควายและอารีย์ได้ใน 10 นาที ทั้งยังใกล้ Big C สะพานควาย ,ใกล้โรงพยาบาลเปาโล Villa อารีย์ , ใกล้สวนจตุจักร ,ใกล้ธนาคารออมสิน สำนักงานใหญ่ ,ใกล้โรงพยาบาลประสานมิตร ,ใกล้สโมสรทหารบก ,ใกล้มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย, ขาย 5,900,700 บาท สถานที่ใกล้เคียง : 1. ใกล้BTS สะพานควาย 2. ใกล้BTS อารีย์ 3. ใกล้สโมสรทหารบก 4. ใกล้ Big C สะพานควาย 5. ใกล้ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 6. ใกล้โรงพยาบาลเปาโล สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมโปรดติดต่อ : Tri T. 088-5860830 https://www.facebook.com/MorityProperty www.facebook.com/messages/MorityProperty E-mail : morityproperty@gmail.com https://www.facebook.com/pg/MorityProperty/photos/?tab=album&album_id=1970688879666092 พิกัด : https://www.google.co.th/maps/place/13%C2%B047'10.9%22N+100%C2%B033'14.7%22E/@13.7863485,100.5530395,399m/data=!3m2!1e3!4b1!4m6!3m5!1s0x0:0x0!7e2!8m2!3d13.7863465!4d100.5540778 # ขายคอนโดพหลโยธิน ปาร์ค , ขายคอนโดพหลโยธิน พาร์ค , คอนโดพหลโยธิน ปาร์ค , คอนโดพหลโยธิน พาร์ค ,คอนโดใกล้ BTS ,ขายคอนโดใกล้ BTS , คอนโดใกล้ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย , ขายคอนโดใกล้ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย , คอนโดใกล้สโมสรทหารบก , Paholyothin Park ,พหลโยธิน พาร์ค ,พหลโยธิน ปาร์ค